Type I Type II Type III in Thailand

Post your Type 3 Photo URLs here
Post Reply
czar

Type I Type II Type III in Thailand

Post by czar » 8th November 2009 - 1:56pm

Thai Sub Title ha ha ha...
ดูจากรูปแล้วคึกคักดีครับ จำนวนรถคร่าวๆ 50 กว่าคันครับ ลองนับกันดูนะครับ

วันนี้พี่กุลเอาทรานสปอร์ตเตอร์มาครับ
Image
พี่กรก็เช่นกัน กับสมาชิกย่านพุทธมลฑล
Image
จอแบ่งก็มาครับจากฝั่งพทธมลฑล มากับพี่กร
Image
Image
Image
เต่าสีบรอนซ์สวยๆ
Image
ยาวกันไป
Image
Image
Image
น้องเทปมาเร็วกลับเร็วนะครับรอบนี้
Image
Coral Red เจ้าสาวกลัวฝนของพี่บอย
Image
Image
จอแบ่งคันที่ 2 ของค่ำคืนนี้ คุณอาร์ท รัชดา
Image
พี่เอ เวสป้านาวี รถเสบียงของชาวไทป์ 3
Image
รถใหม่ของพี่บอย notchback 67
Image
เต่าทูโทนคันนี้ติดฟิล์มดำซะขนาดนี้เพื่ออะไรเอ่ย....คุณแขกบางนา!!!
Image
Image
คุณเดฟ 73 หรือพี่โอม
Image
Image
น้องนินจาาาาา กับเก๋งตูดบานๆ ล้อลึกๆ เมาๆ ขำๆ ตลอดคืน
Image
ตาหวานคันนี้สีเงาดีจังครับ
Image
รถสวยๆ ทั้งนั้น ว่ามั้ยครับ
Image
กอล์ฟ มาร์ค 1 รถผมเอง แหะๆ
Image
หน้าวีแอ่บๆ ขับลำบากมั้ยครับ
Image
คันนี้มากับพี่กรใช่ป่าวครับ
Image
พี่แก๊กก็มาครับ
Image
Image
คนพร้อมอาหารพร้อมก็นั่งกินกันได้เลยครับ
Image
วันนี้รถบัสมากันหลายคันนะครับ
Image
งานนี้น้องใหม่มีตัณหา...เอ๊ยปัญหา.....รถมาเสียหน้าทางเข้า เรียบร้อยแล้วใช่มั้ยครับ
Image
ดับเบิ้ลแค็บ ที่นับวันจะหาดูกันได้ยาก
Image
Image
หน้าวีเดอลุกซ์หรือดีลักซ์
Image
โอ้แม่เจ้า...ออฟเซ็ตลึกดีจังครับเต่าคันนี้
Image
คันนี้ได้ยินเสียงสายพานดังรีบเปลี่ยนนะครับ เดี๋ยวจะมีปัญหา
Image
ตู้ทึบที่ผ่านการผ่าตัดเรียบร้อย
Image
Image
วันนี้น้องรองเอาท้ายลาดมา เต่า 60 ใกล้เสร็จยังครับ
Image
ตู้มาเยอะครับ คันนี้น้องพลครับ มาช่วยกันไดคัทสติ๊กเกอร์ด้วย
Image
ภาพรวมๆ บรรยากาศรวมๆ
Image
Image
ยังทยอยมากันเรื่อยๆ ครับ
Image
T3 คันนี้ทำยังไงครับเสียงเครื่อง EJ ถึงเงียบมากๆ
Image
คันนี้เครื่อง 1300 อย่างไม่ต้องสงสัย
Image
น้องพลขมักเขม้นกับการตัดแล้วก็ตัดสติ๊กเกอร์ เบลอ ไปหน่อย สงสัยต้องเปลี่ยนร้านพิมพ์แล้ว
Image
มาแล้วก็คุยกัน สนทนากัน
Image
บ้างก็มุด
Image
ก้มๆ เงยๆ ระวังปวดหลังนะครับ
Image
ตุ๊กสวาเก้น กับตู้เอนเตอร์เทน มาพร้อมภรรยาและลูกสาวแสนน่ารัก
Image
คามานดำ ของคุณแม็ค มาจากวงเวียนใหญ่กันเลย
Image
เป็นแนวเมกันกับล้อซี่ลวด
Image
เครื่อง 2100 มั้ง ไม่ค่อยแรงเลยเนอะ
Image
คันนี้คุณต้นตลิ่งชัน ที่เค้าว่าไม่น่าเชื่อว่าจะมาปรากฏตัวในงานนี้
Image
ยังมีรถทยอยมาตลอดทั้งคืนครับ
Image
Image
Image
Image
พาสสาท ก็มาครับ ชุดแต่งสวยเชียวครับ
Image
Image
ตั้มโซดา 42 กับน็อธแบ็คสนิมเนียนๆ
Image
ตู้อีกแล้วครับ
Image
มีแลกกันขับ ผลัดกันลองด้วย
Image
เดินกลับไปดูเครื่องคามานสีดำอีกที เงาวับเลยครับ
Image
น้องโอ๊ตของเรามาดึกเชียวสงสัยติดงาน
Image
เจออะไรน่าสนใจชาวโฟล์คก็ต้องศึกษาครับ
Image
บ้างก็ยืนคุยกัน
Image
ยืนยันคุณแพท หายเป็นปกติแล้ว
Image
นั่งก๊งนั่งกินกันไเรื่อยๆ ครับ
Image
พี่ไขมุกดำ หรือพี่ท๊อปครับ เพิ่งเตะบอลเสร็จเลยตามมาช้าไปหน่อย
Image
เจอเพื่อนก็คุยถามโน่นถามนี่กันไป
Image
พี่ป๋องยืนดูอยู่นาน คราวหน้าเอากอล์ฟ 3 ประตูมาใช่มั้ยพี่
Image
ดูกันจังไอ้เครื่องรถคันนี้
Image
หน้าตายังงี้แสดงว่ายังไม่เมา
Image
ยังสู้อยู่ครับ
Image
Image
พี่กรพี่เอ และเพื่อนๆ
Image
ชอบจังรุ่นนี้ จอแว่น หรือจอแบ่ง หรือ Split Window
Image
Image
พี่กุลเปลี่ยนจากก้มๆ เงยๆ มานั่งคุยแล้ว
Image
ดึกแล้วรถยังอยู่กันหลายคัน
Image
ดูบั้นท้ายดินระเบิดของซิงเกิ้ลกัน
Image
กอล์ฟเปิดประทุน ออกแบบการเปิดประทุนโดย Kamann
Image
Image
Image
Image
แก๊งส์เพียวโซดาคุยไรกันอ่ะ
Image
เครื่องกังๆ แต่เค้าว่าเข็มชี้ไข่ หมายถึงเจี๊ยวจิ้มไข่ หรือเข็มไมล์ชี้ไข่กันแน่
Image
รถเสบียงของพี่เอ...ไม่เมาไม่หมด ไม่เลิกครับ
Image

จบการรายงานครับรอชมภาพจากน้องโอ๊ตต่อละกัน พิมพ์จนเมื่อยแล้ว

Post Reply